› Màn Hình Dahua 24 inch DHI-LM24-B221 (FullHD, IPS, 144Hz, 5ms, HDMI, VGA) - Chân V
Mã SP:     Đánh giá: rate Xem đánh giá - Lượt xem: 9
Loại màn hình: Màn hình phẳng
Kích thước: 23.8 inch
Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
Tần số quét: 144Hz
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m² (typ.)
Độ tương phản: 1200:1
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT)
Góc nhìn: 178° (H) / 178° (V)
Gam màu: 72% NTSC
Cổng kết nối: 1 x HDMI 2.0, 1 x DP 1.4, 1 x Audio out
VESA: 75 x 75 mm
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
Giao hàng: - Miễn phí giao hàng với hóa đơn trị giá trên 500.000n (Trong bán kính 10km)
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 7h30-17h30h các ngày kể cả thứ 7, CN
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Hotline Kinh Doanh
Tư vấn camera 0982.155.157 Tư vấn game - net 0982.155.157
Mô tả
Màn hình gaming Dahua DHI-LM24-B221 - Sự lựa chọn lý tưởng cho game thủ ở phân khúc tầm trung
Bạn đang tìm một màn hình gaming 144Hz giá cả phải chăng, thiết kế bắt mắt, hình ảnh sắc nét và có tính năng bảo vệ mắt?
Hiển thị hình ảnh sắc nét và sống động
Với kích thước 23.8 inch và độ phân giải Full HD (1920x1080), màn hình máy tính dahua mang lại hình ảnh chi tiết và sắc nét, màu sắc sống động nhờ sử dụng tấm nền IPS cho góc nhìn rộng lên đến 178° ở cả chiều ngang và chiều dọc. Dù bạn quan sát ở góc độ nào, chất lượng hiển thị vẫn được duy trì ổn định, không có hiện tượng biến đổi màu sắc.
Màn hình gaming Dahua DHI-LM24-B221 - Hiển thị sắc nét
Trải nghiệm chơi game mượt mà với tần số quét 144Hz
Với tần số quét 144Hz cùng thời gian phản hồi nhanh 5ms, chiếc màn hình máy tính này là đối tác tin cậy của các game thủ.
Màn hình gaming Dahua DHI-LM24-B221 - Tần số quét cao 144Hz
Phong cách thiết kế hiện đại và tinh tế
Màn hình gaming Dahua DHI-LM24-B221 - Thiết kế hiện đại, tinh tế
Mua màn hình Dahua giá tốt, hàng chính hãng tại Tin Học Ngôi Sao
Với thiết kế viền mỏng đầy phong cách, tấm nền IPS chất lượng cao cùng tần số quét ấn tượng 144Hz, màn hình gaming Dahua hứa hẹn mang đến trải nghiệm hình ảnh mượt mà và sống động, đặc biệt phù hợp với các dòng game hành động tốc độ nhanh.