› Màn hình Samsung LS22C310EAEXXV 22 inch IPS FHD 75Hz
Mã SP: 13207    Đánh giá: rate Xem đánh giá - Lượt xem: 187
Kiểu dáng màn hình: Phẳng
Tỉ lệ khung hình: 16:9
Kích thước mặc định: 21.5 inch
Công nghệ tấm nền: IPS
Phân giải điểm ảnh: FHD (1920 x 1080)
Độ sáng hiển thị: 250 cd/m2
Tần số quét màn: 75Hz
Thời gian đáp ứng: 5ms GTG
Chỉ số màu sắc: 72% NTSC
Hỗ trợ tiêu chuẩn: AMD FreeSync, vesa 100x100mm